



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

UTARATIBU WA KULIPIA ADA ZA MWAKA (RETENTION FEE) KWA NJIA YA MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote wenye Usajili wa kudumu (FRP & ERP) kuwa utaratibu wa kufanya malipo ya ada za mwaka kwa njia ya mtandao umeanza. Hivyo; kwa tangazo hili tunaombwa kuzingatia yafuatayo

1. Maombi ya ada za mwaka yatafanyika kwenye mfumo (hprs.moh.go.tz) katika kipengele cha Licensing.
2. Wataalam wote waliosajiliwa kwa usajili wa kudumu (FRP/ERP) kabla ya mfumo kuanza wanatakiwa kuingiza taarifa zao za awali, elimu na vyeti vya taalauma kwenye mfumo wa usajili kwa ku-**login** na sio ku-**create account** kwakutumia **Email na Password** atakayopatiwa kutoka ofisi ya Msajili. (**Usiingie kwenye mfumo kabla ya kupatiwa email na password**)
3. Zoezi hili litakwenda kwa awamu ambapo waliosajiliwa mwaka wa fedha 2020/2021 na 2021/2022 wataanza kuingia kwenye mfumo kadri wataavyokuwa wakipatiwa **Email na password** kutoka ofisi ya Msajili na kuendelea kulipia ada za mwaka.
4. Kwa Wataalam waliosajiliwa kuanzia mwaka wa fedha 2019/2020 kurudi nyuma wataendelea kuomba control namba ofisini ikiwa ni Pamoja na kupata taarifa za malimbikizo ya madeni yao.
5. Mtaalam ambaye atakuwa na malimbikizo ya madeni ya ada za mwaka hataweza kuingia kwenye mfumo mpaka amelipia madeni yake.
6. Wataalam wote watapaswa kuingiza taarifa zao kwenye mfumo ili waendelee kutambulika na Baraza kwa mujibu wa Sheria

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz | registrar.hlpc@afya.go.tz



Baraza la Wataalam wa Maabara.