



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA



BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

**KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA MITIHANI YA BARAZA
FEBRUARI 2022**

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote wa Maabara ngazi ya Astashahada, Stashahada na Shahada wanaotarajia kufanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Machi/Aprili kuwa;

1. Dirisha la malipo ya mitihani litafunguliwa kuanzia tarehe 15 Februari 2022 na litafungwa tarehe 11 Machi 2022.
2. Watahiniwa wote wataomba control namba kupitia simu ya ofisi 0734005777 kwa kuandika ujumbe mfupi (SMS) wenye;
 - Majina Kamili
 - Namba ya usajili wa Provision (PRP Reg No.)
 - Kiasi cha Malipo
 - Kituo unachoomba kufanyia mtihani (kwa Astashada na Shahada)
 - Aina ya mtihani (Theory, Practical au Both)
3. Watahiniwa watakoruhusiwa kufanya maombi ya mitihani niwale ambao usajili wao wa awali (PRP) umekwisha muda au unaisha muda wake mwezi Aprili 2022.
4. Mitihani itafanyika katika vituo vifuatavyo kwa ngazi ya za Astashahada na Stashahada; **UDOM, MUHAS ST. JOSEPH DSM, KCMC, CUHAS** na **AMENYE**.
Kwa ngazi ya Shahada kituo ni kimoja -**UDOM**
5. Tarehe za Mitihani kwa ngazi zote;

NA	NGAZI	TAREHE ZA MITIHANI
1	ASTASHAHADA (CERTIFICATE)	29-30, MACHI 2022
2	STASHAHADA (DIPLOMA)	05-06, APRILI 2022
3	SHAHADA (BACHELOR DEGREE)	19-20, APRILI 2022

NB: Ofisi ya Msajili haitapokea maombi ya mitihani baada ya tarehe 11 Machi 2022.

Nawatakia maandao kwenye

Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

