



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA



BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

MAELEKEZO YA KITUO CHA ST JOSEPH DAR ES SALAAM KWA MITIHANI YA BARAZA NGAZI YA STASHAHADA

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote ngazi ya Stashahada (Diploma) wanaotarajia kufanya mitihani ya Baraza kwa tarehe 05-06 Aprili 2022 katika kituo cha St. Joseph mitihani itafanyika tawi la chuo hicho lililopo Boko Dar es Salaam.

Angalizo: Kuna walioomba kufanyia Muhimbili lakini kutokana na idadi kuwa kubwa imelazimu kuwahamishia kituo cha ST. Joseph. Hivyo hakiki kituo chako kwenye orodha ili kuepusha usumbufu ambao unaweza ukajitokeza.

Nawatakia Maandalizi mema.

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz | registrar.hlpc@afya.go.tz



Imetolewa na

Mhajili

Baraza la Wataalam wa Maabara.