

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Mawasiliano:

Tovuti: www.hlpc.go.tz

Email: hlpc@afya.go.tz

Mobile: 0734 005 777



YAH: MAADHIMISHO YA WIKI YA WATAALAM WA MAABARA

MKOANI MWANZA.

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam wa Maabara inachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote kuwa kuanzia tarehe **02/05/2022** mpaka tarehe **06/05/2022** ofisi ya Msajili itakuwa Mkoani Mwanza katika maadhimisho ya wiki ya Wataalam wa Maabara. Huduma zitakazotolewa ni pamoja na kuchukua taarifa za Wataalam waliosajiliwa nje ya mfumo wa kielekronikia kwa ajili ya kuwatengenezea akaunti za kulipia ada za Mwaka (**Retention fee**) kwenye mfumo. Aidha, Baraza litatoa elimu kuhusu matumizi ya Mfumo, Mwongozo wa Mafunzo endelevu (CPD), Sheria ya Wataalam wa Maabara na kanuni zake, pamoja na miongozo mbalimbali inayosimamiwa na Baraza.

Wataalam wenye Madeni watatakiwa kulipa madeni yao kabla ya kufunguliwa akaunti za kuingia kwenye mfumo.

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.



Baraza la Wataalam wa Maabara.