



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
WIZARA YA AFYA

**BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA**

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)



**TANGAZO**

**KUWASILISHA TAARIFA ZA AWALI ILI KUTENGENEZEWA AKAUNTI  
KWENYE MFUMO KWA AJILI YA KUJISAJILI NA KULIPIA ADA ZA MWAKA**

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wa Maabara ngazi zote (Shahada, Stashahada na Astashahada) waliopata usajili Enrollment (ERP) na Full (FRP) kabla ya usajili wa mtandaoni ([hprs.moh.go.tz](http://hprs.moh.go.tz)) kuanza kuwa;

1. Zoezi la kukusanya na kuwatengenezea akaunti kwa ajili ya kujaza taarifa na kulipia ada za mwaka kwenye mfumo wa pamoja wa kielektroniki linaendelea.
2. Wataalam ambao bado hawajatengenezewa akaunti kwenye mfumo wawasiliane na Ofisi ya Msajili kupitia mawasiliano ya Simu (0734 005 777)
3. Wataalam wote wanaotumiwa ujumbe mfupi (SMS) wenye Barua Pepe (Email) na nywila (Password) wanatakiwa kwenda **ku-Login** na sio ku-create account.
4. Kama Mtaalam amekwisha tengeneza akaunti kabla ya kutumiwa ujumbe mfupi anatakiwa kuwasilisha barua pepe (Email) nyingine.
5. Mwisho wa kupokea taarifa na kutengeneza akaunti kwa Wataalam ambao wamebakia ni 31 Julai 2022.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza Wataalam wote kuzingatia maelekezo kwani baada ya zoezi la kupokea taarifa na kutengeneza akaunti kwenye mfumo kufungwa, Wataalam ambao hawatapatikana kwenye mfumo wa kielektroniki hawatatambuliwa na Baraza la Wataalam wa Maabara.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: [hlpc@afya.go.tz](mailto:hlpc@afya.go.tz)

Imetolewa na:

.....  
Msajili  
Baraza la Wataalam wa Maabara.

