



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA**

**BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA**



Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)

**TANGAZO**

**KUHUISHA USAJILI (RETENTION) NA KUPATA KADI NDOGO**

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi kuwataarifu wataalam wa maabara kuwa litaanza kutoa kadi kwa wale wote waliolipa ada ya mwaka. Kila mtaalam aliyelipa ada ya mwaka tangu 01 Julai 2023 ahakikishe taarifa zifuatazo zimewekwa kwa usahihi kwenye akaunti yake.

- **Majina Kamili, Namba ya simu**
- **Picha ndogo (Passport size) yenye rangi ya bluu nyuma**
- **Mkoa anaoisha ambao atapokelea kadi yake (Address)**
- **Ngazi ya elimu ya taaluma. (Highest qualification). Kwa wale wenye shahada ya uzamili waishie ngazi shahada ya kwanza**
- **Taarifa ya elimu (Academic qualification)**
- **Viambatanisho vyote vya elimu ya sekondari na chuo (Attachments)**
- **Uzoefu wa kazi (work experience)**

Taarifa hizi zikamilishwe kabla ya tarehe 21.08.2023 ili kadi ziweze kuandaliwa. Mwisho wa kutoa kadi hizi na kuzituma mikoani kwa Wasimamizi wa ni 31.09.2023, yeyote ambaye hatakua hajalipia ada ya mwaka hataweza kupata kadi yake hivyo itampasa kuifuata ofisi ya Msajili Dodoma kwa gharama zake.

**Angalizo:** Wenye usajili wa awali (PRP) hawahusiki na tangazo hili  
Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na ofisi ya Msajili  
Baraza la Wataalam wa Maabara.  
17.08.2023

