



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**



BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA
Tovuti: www.hlpc.go.tz
Simu: 0734005777 Barua Pepe:hlpc@afya

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI

Ofisi ya Msajili Baraza la Wataalam a Maabara linapenda kuwataarifu wahitimu wote wa taalauma ya Maabara kuwa dirisha la maombi ya usajili limefunguliwa leo tarehe 11 Julai 2024 na litafungwa tarehe 22 Julai 2024. Wanaohitaji kufanya maombi ya usajili wa kudumu au wa awali wanasisitizwa kufanya maombi yao mapema kabla dirisha halijafungwa. Maombi yote yanafanyika kwenye mfumo wa usajili wa wataalam wa afya (hprs.moh.go.tz)

Aidha, waombaji wote wanatakiwa kuambatanisha nyaraka zifuatazo ili maombi yao yaweze kushughulikiwa kwa wakati;

- Cheti cha kuzaliwa
- Cheti cha elimu ya sekondari
- Cheti cha matokeo ya chuo
- Cheti cha taaluma cha Chuo/NACTVET (Hii ni kwa wanaomba FRP au ERP)
- Cheti cha utarajali (Hii ni kwa wahitimu wa shahada ya maabara)

Kwa msaada zaidi wasiliana na Ofisi Baraza la Wataalam wa Maabara.
Tunawatakia utekelezaji mwema

Imetolewa na

Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara
11.07.2024

