



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA KUDUMU KWA WOTE WALIOKWISHA FANYA MITIHANI YA USAJILI

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote kuwa maombi ya mitihani ya usajili yatakua yanafanyika kwa njia ya elektroniki kupitia mfumo HPRS. Hivyo ili kuweza kufanya maombi ya usajili wa Kudumu (FRP) lazima uwe umesajiliwa kwenye mfumo wa HPRS na maombi ya mitihani uliomba kupitia mfumo.

Wataalam wote waliokwisha fanya mitihani wakafaulu wanasisitizwa kufanya maombi ya usajili wa kudumu kabla ya tarehe 01.03.2023 mfumo kubadilika. Mfumo ukibadili hutaweza kuomba usajili wa kudumu kwa kuwa maombi yako ya mitihani yalifanyika nje ya mfumo wa HPRS.

Wataalam wote waliokuwa wanaomba usajili wa kudumu mfumo ukawakatalia (ukionesha usajili wa awali bado upo hai) wanaweza kufanya maombi kwa sasa.

- Angalizo:**
1. Wenye usajili wa Kudumu hawahusiki na tangazo hili
 2. Ambao hawajafanya mitihani hawahusiki na tangazo hili
 3. Zoezi hili **LITAFUNGWA RASMI 01.03.2023**

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Kwa Maelezo piga simu 0734005777

Imetolewa na:

Imetolewa na Ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

