



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI KWA NJIA YA MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia Wataalam wote wa Maabara ngazi ya Shahada wanaotarajia kufanya maombi ya usajili wa awali (Provisional Registration) kwa maandalizi ya utarajali (Internship) awamu ya pili (Aprili 2022) pamoja na Wataalam ambao wanaendelea kuomba usajili wa Provision (PRP), Enrollment (ERP) na Full (FRP) kuwa;

1. Dirisha la usajili litafunguliwa tarehe 01 Machi 2022 na litafungwa tarehe 15 Machi 2022.
2. Maombi yote ya usajili yatafanyika kwa njia ya mtandao (hprs.moh.go.tz)
3. Maombi ya Usajili yataanza kushughulikiwa pindi dirisha la usajili litakapofungwa, hivyo Mtaalam atakapokamilisha taratibu za usajili mtandaoni atatakiwa kufuatilia **notification** kwenye akaunti yake ya mfumo kuanzia tarehe 16 Machi 2022 na kuendelea.
4. Utoaji wa vyeti vya usajili utazingatia taratibu za awali kwamba, kwa wale watakaona majina yao kwenye tovuti ya Baraza (www.hlpc.go.tz) ndio watatakiwa kufika ofisi ya Msajili UDOM-Dodoma siku ya **Jumatano** au **Alhamisi** katika wiki husika wakiwa na **vyeti halisi vya taaluma**.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza waombaji wote kuzingatia taratibu zilizowekwa na kuwasiliana na ofisi pale watakapokutana na changamoto katika usajili

Mawasiliano Simu: 0734965777, Email: hlpc@afya.go.tz | registrar.hlpc@afya.go.tz

Imetolewa na:



Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara.

