



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI

Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote wanaotarajia kufanya maombi ya Usajili wa awali na kudumu kuwa dirisha litafunguliwa rasmi tarehe **21 Aprili 2023 saa 9:00 Alasiri** na litafungwa **05 Mei saa 9:30 alasiri**

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;

1. Maombi yote ya Usajili wa Awali (Provision Registration) yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia anwani hii hprs.moh.go.tz
2. Maombi ya Usajili wa kudumu (FRP) na Usajili wa kuorodheshwa (ERP) yatafanywa na Wataalamu ambao walifanya mitihani ya Baraza na kufaulu lakini hawakufanya maombi.
3. Wataalamu katika kipengele namba 2 watatakiwa kuwasilisha taarifa zao Ofisi ya Msajili ambazo ni majina kamili, barua pepe (email), namba ya usajili wa awali (PRP), namba ya mitihani, kituo cha mitihani alichofanyia, mwezi na mwaka aliofanya mitihani wa Baraza na kufaulu kwa njia ya ujumbe mfupi (SMS) kwenda **0734005777**

NB: Wataalamu waliofanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Aprili 2023 wao hawatahusika na tangazo hili kwani dirisha lao litafunguliwa baada ya matokeo yao kutoka.

Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.

Imetolewa na

Msajili

Baraza la Wataalamu wa Maabara



Nakala

Mganga Mkuu wa Serikali- WAF