



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
WATOTO



BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA AWALI **(PROVISIONAL REGISTRATION) KWA NJIA YA MTANDAO**

Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote wanaotarajia kufanya maombi ya usajili wa awali (Provisional Registration) kuwa dirisha la usajili kwa njia ya mtandao (online Registration System) limefunguliwa leo tarehe **27 Septemba 2022** na litafungwa tarehe **07 Oktoba 2022**.

Maombi yote ya usajili wa awali yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia anwani hii hprs.moh.go.tz na waombaji tunakumbushwa kuambatanisha **Transcript** au Barua yakutoka chuoni (**Introduction letter from training institution**). Kwa waliosoma vyo vya nje ya Tanzania watatakiwa kuambatanisha Barua/Cheti cha utambuzi kutoka TCU/NACTE (**Certificate of Recognition from TCU/NACTE**)

Aidha, Baraza linasisitiza kwa Wataalamu wanaotarajia kufanya mitihani ya Baraza mwezi Oktoba na Novemba 2022 kwa ngazi ya Astashahada (Certificate), Stashahada (Diploma) na Shahada (Bachelor Degree) kuwa hawatahusika na tangazo hili kwani wao watafanya maombi ya usajili wa kudumu baada ya matokeo ya mitihani kutoka na dirisha kufunguliwa.

Muongozo wa namna ya kujisajili kwenye mfumo (Health Practitioners Registration System Manual) unapatikana kwenye tovuti ya Baraza (www.hlpc.go.tz). Kwa msaada Zaidi piga simu za ofisi ya Msajili.

Ofisi ya Msajili inawasisitiza waombaji wote kuzingatia taratibu zilizowekwa na kuwasiliana na ofisi pale watakapokutana na changamoto katika usajili.

Mawasiliano Simu: 0734005777, Email: hlpc@afya.go.tz



Baraza la Wataalamu wa Maabara.