



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)



TANGAZO

**KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI**

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukuwa nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote wanaotarajia kufanya maombi ya Usajili wa awali na kudumu kuwa dirisha la maombi ya Usajili limefunguliwa na litafungwa **29 Februari 2024 saa 9:30 alasiri**

Waombaji wote wanatakiwa kuzingatia maelekezo yafuatayo;  
Maombi yote ya Usajili wa Awali (Provision Registration) yatafanyika kwa njia ya mtandao kupitia anwani hii [hprs.moh.go.tz](http://hprs.moh.go.tz)

Kwa wanatarajia kufanya mitihani ya Usajili kwa mwezi Oktoba na Novemba 2023, Maombi ya Usajili wa kudumu (FRP) na Usajili wa kuorodheshwa (ERP) yatafanyika pindi matokeo yatakapotoka kupitia akaunti za mfumo wa HPRS.

Upatapo tangazo hili mtaarifu mwenzako.

Imetolewa na,  
Ofisi ya Msajili  
Baraza la Wataalam wa Maabara.

26.09.2023

