



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA



BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)

## TANGAZO

### KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI WA KWA NJIA YA MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwataarifu Wataalam wote wanaoomba usajili wa PRP, ERP, FRP kuwa dirisha la usajili kwa njia ya mtandao kupitia domain ([hprs.moh.go.tz](http://hprs.moh.go.tz)) litafunguliwa tarehe **30 Mei 2022** na litafungwa tarehe **24 Juni 2022**

Baraza linaelendelea kusesitiza Wataalam wanaoomba usajili wa **ERP** na **FRP** watumie Emails na Password wanazotumiwa kwa ujumbe mfupi (SMS) kutoka ofisi ya Msajili, hivyo watatakiwa kwenda ku **Login** kwenye mfumo na sio ku "Create Account". Kitendo cha ku create account ni kupelekea kwenda kuomba usajili wa awali (Provision Registration).

Aidha, Kwa Wataalam ambao walishapata usajili wa Enrollment (ERP), Full Registration (FRP) na Temporary Registration (TRP) ambao wanalipia ada za mwaka **wasiingie kufanya kitu chochote kwenye mfumo**, kama bado hawajatumiwa maelekezo ya ujumbe mfupi (SMS) kutoka ofisi ya Msajili.

Note: Direct to "**Login**" ni kwa Wataalam wanaoomba usajili wa **FRP, ERP** na wanaolipia ada za mwaka (**Retention fee**)

"**Create Account**" ni kwa Wataalam wanaoomba usajili wa **PRP**

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na

Msajili

Baraza la Wataalam wa Maabara.

