



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA, MAENDELEO YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
WATOTO



BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA USAJILI WA KWA NJIA YA MTANDAO

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwataarifu Wataalam wote wanaoomba usajili wa PRP, ERP, FRP kuwa dirisha la usajili kwa njia ya mtandao kupitia domain (hprs.moh.go.tz) litafungwa tarehe **14 Januari 2022** na litafungwa tarehe **28 Januari 2022**

Baraza linaelendelea kuisitiza Wataalam wanaoomba usajili wa **ERP** na **FRP** watumie Emails na Password wanazotumiwa kwenda ku **Login** kwenye mfumo na sio ku "Create Account". Kitendo cha ku create account ni kupelekea kwenda kuomba usajili wa awali (Provision Registration).

Aidha, Kwa Wataalam ambao walishapata usajili wa Enrollment (ERP), Full Registration (FRP) na Temporary Registration (TRP) ambao wanalipia ada za mwaka **wasiingie kufanya kitu chochote kwenye mfumo**, muda wao ukifika watapatwa utaratibu namna ya kuingia kwenye mfumo.

Note: Direct to "**Login**" ni kwa Wataalam wanaoomba usajili wa **FRP** na **ERP**
"**Create Account**" ni kwa usajili wa **PRP**

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na

Msajili

Baraza la Wataalamu wa Maabara.

