



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
WIZARA YA AFYA**

**BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA**

Tovuti: [www.hlpc.go.tz](http://www.hlpc.go.tz)



**TANGAZO**

**KUANZA KUTUMIKA KWA MODULI YA "CPD KWEYE MFUMO WA HPRS"**

Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote wenye usajili wa kudumu na kuhorodheshwa (FRP and ERP) walioko kwenye mfumo wa HPRS kuwa moduli ya CPD sasa imekamilika na hivyo mnataarifiwa kuanza kuitumia.

Moduli hiyo itawawezesha wataalamu kuomba pointi za CPD moja kwa moja (CPD by claiming) kutokana na shughuli walizozitekeleza kulingana na muongozo wa CPD wa Baraza la Wataalamu wa Maabara unaopatikana katika mfumo wa HPRS sehemu ya "documentation".

**Hatua zifuatazo zinatumiwa kupata pointi za CPD kwa mtaalamu kuomba moja kwa moja (by claiming) bila kupitia kwa "CDP Provider"**

- Ingia kwenye mfumo wa HPRS (Log in)
- Bofya moduli ya CPD
- Bofya "CPD Practitioner"
- Ingia sehemu ya "claim points"
- Jaza fomu ya CPD kwa kuzingatia aina ya shughuli/ mafunzo uliyotekeleza/uliyohudhuria kadili ya mwongozo wa CPD
- Hakikisha unaambatanisha ushahidi wa shughuli/mafunzo hayo (iwe kwenye PDF isiyozidi 1MB)

**Aidha hatua zifuatazo zitatumika kupata point za CPD kutoka kwa CPD Providers**

- Ingia kwenye mfumo wa HPRS (Log in)
- Bofya moduli ya CPD
- Bofya "CPD Practitioner"
- Ingia sehemu ya "sessions available"
- Bonyeza sehemu ya "Activity details" kufahamu undani wa mafunzo na bonyeza "apply session" ukiridhia mafunzo hayo
- Mafunzo uliyobofya "apply" yataonekana sehemu ya "applied Sessions"
- Subiri tarehe ya mafunzo ambayo imeonekana kwenye Session details na hudhuria kwa kufuata maelekezo ya mtoa mafunzo
- Point utakazozipata kutoka kwa mtoa mafunzo zitaonekana kwenye akaunti ya mtaalamu katika moduli ya CPD.

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.  
Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili  
Baraza la Wataalamu wa Maabara.

