



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA
BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA



Tovuti: www.hlpc.go.tz

RATIBA YA MTHANI WA USAJILI-OKTOBA 2023

Baraza la Wataalamu wa Maabara linawatangazia wataalamu wote wa Maabara kuwa dirisha la kufanya maombi ya mthani litafungwa tarehe 18.09.2023.

Kila mtaalam aliyefanya maombi ahakikishe analipia gharama za mthani kabla ya tarehe 19.09.2023 watakaoshindwa kufanya malipo ndani ya tarehe tajwa hawatapata namba za mthani, hivyo itamlazimu kusubiri hadi mwezi Machi 2024.

Na	NGAZI YA ELIMU	TAREHE ZA MTHANI NADHARIA	TAREHE ZA MTHANI VITENDO
1	ASTASHAHADA (Certificate)	10.10.2023	11.10.2023
2	STASHAHADA (Diploma)	17.10.2023	18.10.2023
3	SHAHADA (Degree)	24.10.2023	25.10.2023

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

1. Wote wanaofanya mthani wanasisitizwa kufika siku ya kwanza ya kuanza Mthani saa **02:00 Asubuhi** katika vituo cha mthani kwa ajili ya ukaguzi
2. Wataalamu wote waliofanya malipo ya mthani watapata namba zao za mthani kupitia akaunti zao za Mfumo wa HPRS walizotumia kufanya maombi ya Mthani angalau wiki moja kabla ya tarehe ya mthani.
3. Aidha, Wataalamu wote wanasisitizwa kuhifadhi barua pepe na nywila (*Email and Password*) walizotumia kuomba Usajili wa awali (Provision Registration) kupitia mfumo wa HPRS au zile walizotumiwa na Ofisi ya Msajili kwa ajili ya Kufanya Maombi ya mthani kupitia mfumo wa HPRS.
4. Wataalamu wa Maabara ambao walichelewa kufanya maombi ya Mthani wa usajili wanashauriwa kufanya maombi ya mthani Mwezi Machi 2024 pindi dirisha litakapofunguliwa

Baraza linawataka Wataalamu wote wanaotegemea kufanya mthani maandalizi na utekelezaji mwema.

Imetolewa na Ofisi ya Msajili

Baraza la wataalamu wa Maabara

