



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

MITIHANI YA USAJILI OKTOBA 2023

1. Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalamu wote waliofanya maombi mitihani ya usajili kuwa wazingatie ratiba iliyotolewa. Aidha; Kila mtahiniwa anatakiwa kufika katika kituo cha Mitihani saa 01:30 asubuhi kuanzia siku ya kwanza ya mitihani kama inavyoainishwa kwenye ratiba.
2. Kila Mtahiniwa anatakiwa kufika na vielelezo/nyaraka zifuatazo katika chumba cha mitihani
 - Kitambulisho chake chochote cha taasisi inayotambulika
 - Cheti cha usajili wa awali (Provisional Registration, PRP)
3. Vitu vingine vya msingi; Kalamu ya wino wa bluu/mweusi, Penseli, Rula, Koti jeupe la maabara
4. Namba za Mitihani zinapatikana kwenye akaunti ya kila mtahiniwa ambaye amefanya maombi ya mitihani na kulipia.

Ofisi ya Msajili inawatakiwa mitihani mwema

Kwa msaada zaidi piga simu ya ofisi 0734005777.

Imetolewa na:

Ofisi ya Msajili

Baraza la Wataalamu wa Maabara.

