



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA



BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz

TANGAZO

KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI

Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwataarifu Wataalamu wote wanaoomba usajili wa awali (**Provision Registration**) kuwa dirisha la usajili kwa njia ya mtandao kupitia anuani (hprs.moh.go.tz) litafunguliwa tarehe **11 Novemba 2022** na litafungwa tarehe **09 Disemba 2022**.

1. Hii ni kwa wale waliofaulu mitihani ya chuo (NACTE/TCU) tu.
2. Wataalamu waliofanya mitihani ya Baraza kwa mwezi Oktoba na Novemba 2022 kwa ajili ya usajili wa ERP na FRP **wasifanye** maombi mpaka watakapopata matokeo na tangazo la maelekezo litakapotolewa.
3. Waliofanya mitihani ya Baraza Aprili 2022 kurudi nyuma na wakafaulu mitihani yao wapige simu baraza ili kupewa utaratibu wa kuingia kwenye mfumo.

NB: Wanaomba usajili wa awali (**Provision Registration**) waingie kwenye mfumo wa hprs.moh.go.tz wakafungue akaunti (create account)

Kwa mawasiliano zaidi piga **simu namba 0734005777**

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na:


.....

Msajili

Baraza la Wataalamu wa Maabara.