



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA**

BARAZA LA WATAALAMU WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

**KIKAO CHA WATARAJALI WA MAABARA WANAOTEGEMEA KUANZA MAFUNZO
NOVEMBA 2022**

Baraza la Wataalamu wa Maabara linachukua nafasi hii kuwatangazia wahitimu wote wa shahada ya maabara za afya ya binadamu ambao wamekwishaomba vituo vya utarajali kwenye mfumo kuwa watakuwa na kikao na Msajili.

Kikao hicho kitakachofanyika tarehe **28.10.2022** katika **Chuo kikuu cha Dodoma, kitivo cha Tiba (Faculty of Medicine and Dentistry)** kwenye ukumbi wa CHS-Library. Saa **2:00 asubuhi**.

Watarajali wote wanahimizwa kuhudhuria kikao hicho na kufika mapema bila kuchelewa. Pia siku ya kikao watarajali watapatiwa nyaraka muhimu za kuwezesha kufanikisha mafunzo yao ya utaraji. Kutakuwa hakuna kuchukuliana nyaraka hizo. Baraza linawatakia utekelezaji mwema.

Kwa msaada zaidi piga simu ya ofisi 0734005777.

Imetolewa na:



Msajili

Baraza la Wataalamu wa Maabara

