



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti: www.hlpc.go.tz



TANGAZO

KUTUMA TAARIFA KWA WAATALAM WA MAABARA WENYE USAJILI WA AWALI (PRP) WALIOUPATA NJE YA MFUMO WA HPRS.

Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote kuwa maombi ya mitihani ya usajili yatakua yanafanyika kwa njia ya elektroniki kupitia mfumo HPRS. Hivyo ili kuweza kufanya maombi ya mitihani lazima uwe umesajiliwa kwenye mfumo wa HPRS au uwe ulipata usajili wa awali kupitia mfumo wa HPRS. Hivyo tangazo hili linawahusu wale ambao walifanya maombi ya usajili wa awali nje ya mfumo wa HPRS

Wataalam wenye usajili wa awali (PRP) ambao waliupata nje ya mfumo wa hprs.moh.go.tz na wanatarajia kufanya mitihani ya usajili watatakiwa kutuma ujumbe mfupi (SMS) kwenda namba **0734005777** ukiwa na;

- Majina Kamili
- Barua pepe (e-mail)
- Namba ya usajili wa awali (PRP)
- Namba ya simu
- Ngazi ya Elimu.
- Maneno “USAJILI WA AWALI NJE YA HPRS”

Kushindwa kutuma taarifa hizi kutasababisha kushindwa kufanya mitihani ya usajili na kuomba usajili wa kudumu

- Angalizo:**
1. Wenye usajili wa Kudumu hawahusiki na tangazo hili
 2. Wenye PRP ambazo waliomba kupitia mfumo wa HPRS hawahusiki na Tangazo hili
 3. Zoezi hili litaanza tarehe **14/02/2023- 20/02/2023**

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na ofisi ya Msajili
Baraza la Wataalam wa Maabara.

